วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2567 คณะผู้บริหารพร้อมด้วยบุคลากรคณะเทคโนโลยีสังคม เข้าร่วมพิธีเปิดงานราชมงคลรักษ์เหลืองจันท์ วันดอกไม้บาน ครั้งที่ 22 ประจำปี 2567 โดยมีนายมนต์สิทธิ์ ไพศาลธนวัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดจันทบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ ลานประกวดกล้วยไม้ (ลานพระพิรุณ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก วิทยาเขตจันทบุรี
คณะผู้บริหารพร้อมด้วยบุคลากรคณะเทคโนโลยีสังคม เข้าร่วมพิธีเปิดงานราชมงคลรักษ์เหลืองจันท์ วันดอกไม้บาน ครั้งที่ 22
![](https://social.rmutto.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1154-Copy.jpg)
วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2567 คณะผู้บริหารพร้อมด้วยบุคลากรคณะเทคโนโลยีสังคม เข้าร่วมพิธีเปิดงานราชมงคลรักษ์เหลืองจันท์ วันดอกไม้บาน ครั้งที่ 22 ประจำปี 2567 โดยมีนายมนต์สิทธิ์ ไพศาลธนวัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดจันทบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ ลานประกวดกล้วยไม้ (ลานพระพิรุณ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก วิทยาเขตจันทบุรี